Saturday, December 12, 2009

Nani Zaidii?













Yvonne Chakachaka Mbilia Bel
Wakati fulani huwa najiona nina mambo ya kizamani hivi. Moja ya mambo hayo ni kupenda muziki wa zamani. Miongoni mwa wanamuziki wa zamani ninaowahusudu sana ni hao wakina mama, enzi hizo wasichana. Mpenda muziki yeyote anajua 'shuguli' ya hawa. Nikiwaweka katika kipimio changu Mbilia anapata asilimia 51 na Yvone 49. Mbilia Bel pamoja ya kuwa anatumia lugha ambayo kwangu ni kichina bado mirindimo yake inakosha. Huyo ni mimi. Wewe je?
Wakati unawaweka katika kipimio watazame katika nyimbo Faux Pas (Nia mbaya) Mbilia Bel





Let Him Go wa Chakachaka


P. S. Jumapili (13/12/09) nitakuwa safarini lakini ni siku njema kwangu kutimiza miaka kadhaa. Tufurahi sote.

Labels:

11 Comments:

At 10:14 AM, Blogger Yasinta Ngonyani said...

ahsante! ni kweli kila mtu ana miziki yake aipendae. Na nakutakia safari njema pia uwe na siku njema kesho 13/12 kwani ni siku muhimu kwako. Sijui utakuwa miaka mingapi...lol

 
At 2:20 PM, Blogger chib said...

Hongera mkuu kwa kuusogelea uzee. Sasa sijui utafurahi au kukasirika.

Nakupongeza sana kwa kuongeza mwaka mmoja mbele. Baraka zoooooote ndani ya sauti ya baragumu

 
At 2:28 PM, Blogger SIMON KITURURU said...

Hongera Mkuu!

 
At 2:23 AM, Blogger Upepo Mwanana said...

Hongera kaka, ingawa nimechelewa kutoa salamu.
Pia, mie namhusudu sana Yvonne!

 
At 2:39 AM, Blogger kamala Lutatinisibwa Lutabasibwa said...

duh

 
At 5:19 AM, Blogger Mzee wa Changamoto said...

Kaka John
Kwa niaba ya familia yangu na wapenda mema wote nakutakia kila lililo jema wakati huu wa sikukuu na usalama kuelekea mwaka mpya
Baraka kwako

 
At 8:20 AM, Blogger SIMON KITURURU said...

Heri ya Krismasi Mkuu!

 
At 1:41 PM, Blogger iman rahman said...

i like it this blog
Vimax Pills

Vimax Asli

Obat Perangsang Wanita

Obat Vimax

Boneka Full Body

 
At 6:51 PM, Blogger zarena cantik said...

perfect perfect fried rice, good post for the beginners as well..Super Prema, loved the presentation very much
Selaput Dara Buatan
Vimax asli Canada
Obat Perangsang
viagra usa
Bio Slim Herbal
Obat Mata Herbal
Perangsang Wanita
Obat Perangsang Cair
Perangsang Sex Drops
Vimax Oil
Semenax
Vagina Tabung
Vagina Center
Boneka Full Body
Vagina Pinggul
Alat Bantu Sex Pria
Vagina Elektrik
Penis Elektrik
Penis Tempel
Penis Manual
Penggeli Vagina
Penggemuk Badan
Procomil Spray
Meizitang
Quick Slim
Grow Up
Celana Hernia
Vigrx
Herbal Slim
Vakum Penis
Alat Pembesar Penis
Pembesar Payudara
vimax canada

 
At 9:01 AM, Blogger ufaira hinata said...

OBAT KLG PEMBESAR PENIS HERBAL
OBAT VIMAX PEMBESAR PENIS ASLI
OBAT VIMAX IZON PEMBESAR PENIS ASLI
ALAT VAKUM PEMBESAR PENIS
ALAT VAKUM PEMBESAR PENIS
ALAT PROEXTENDER PEMBESAR PENIS
OBAT KUAT VIAGRA USA
OBAT SEMENAX PENYUBUR SPERMA
OBAT SEMENAX PENAMBAH SPERMA
OBAT PELANGSING BADAN HERBAL

 
At 9:44 PM, Blogger ufaira hinata said...

OBAT KLG PEMBESAR PENIS HERBAL 
OBAT VIMAX PEMBESAR PENIS ASLI 
OBAT VIMAX IZON ASLI PEMBESAR PENIS 
ALAT VAKUM PEMBESAR PENIS 
ALAT VAKUM PEMBESAR PAYUDARA 
ALAT PROEXTENDER PEMBESAR PENIS 
OBAT KUAT VIAGRA USA 
OBAT SEMENAX PENYUBUR SPERMA 
OBAT SEMENAX PENAMBAH SPERMA 
OBAT PELANGSING BADAN HERBAL 
ALAT BANTU SEX TOYS WANITA 
OBAT PERANGSANG SERBUK GAIRAH WANITA 
OBAT PERANGSANG CAIR GAIRAH WANITA 
MINYAK LINTAH OIL PAPUA PEMBESAR PENIS HERBAL 
OBAT KUAT PRIA AFRIKA BLACK ANT 
OBAT PEMBESAR PENIS NEOSIZE XL CAPSULE ASLI HERBAL 
OBAT KUAT PRIA PROCOMIL SPRAY GERMANY ASLI 
OBAT PERAPAT VAGINA PILLS ASLI KEMBALI PERAWAN 
OBAT PENINGGI BADAN GROW UP CAPSULE USA ASLI AMERIKA 
OBAT PERONTOK BULU CREAM 
OBAT VIGRX PLUS PEMBESAR PENIS ASLI HERBAL 
MINYAK COBRA OIL SUPER PEMBESAR PENIS ASLI HERBAL 
OBAT PENGGEMUK BADAN ASLI GINSENG HERBAL 
OBAT PELANGSING BADAN FATLOSS HERBAL ASLI 
OBAT PERANGSANG PERMEN CINTA GAIRAH WANITA 
OBAT PEMBESAR PENIS VMEN PLUS ASLI HERBAL 

 

Post a Comment

<< Home