Saturday, August 21, 2010

KIZURI SHURTI ULE NA NDUGUYO



Huyu jamaa kwa kweli amekuwa si mchoyo wa taaluma na uzoefu wake. Ukiuliza katika fani yake tu wajibiwa. Ni mfano wa kuigwa. Najua wamjuea laikini mtembelee ukitamani muulize swali. Big up sana bro!!!

Labels:

5 Comments:

At 2:35 AM, Blogger Subi said...

Kweli huyu jamaa amejaliwa roho ya pekee ya ajabu sana. Amejaa uungwana wa hali ya juu. Hata ichukue muda kiasi gani, jamaa atatafuta majibu kwa maswali yako na kukuelekeza. Amejaaliwa utu wa hali ya juu. Namsifu sana sana Bennet! Mpole na mkarimu kwa kumsoma anavyowasilianana watu.

 
At 2:45 AM, Blogger Yasinta Ngonyani said...

Hakika ni kweli kabisa si mchoyo kaka huyo. na chochote umuulizacho anakujibu. Ni furaha kuwa na kaka kama yeye. Ahsante kaka John kuliona hili na kuliandika pia ahsante kaka Bennet.

 
At 5:35 AM, Blogger emu-three said...

Na kweli sio mchoyo kabisa, nasema tena sio mchoyo kabisaaaa

 
At 4:45 AM, Blogger Masangu Matondo Nzuzullima (MMN) said...

Kilimo Kwanza siyo kupiga makelele majukwaani. Tungekuwa na wataalamu wa kilimo kama huyu tungesonga mbele. Safi sana!

 
At 1:21 AM, Blogger poker said...

PROMO DELIMA
poker online | Agen Domino | Agen Poker|Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | bandar qiu | Judi online terpercaya

Bonus yang kami sediakan :
* TO (Turn over) sebesar 0.3% yang akan di kami bagikan setiap hari senin
* Bonus referal sebesar 10%

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat.
Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: Facebook
Phone number_: +85595678845

 

Post a Comment

<< Home