Friday, March 13, 2009

'Midude' Noma!

Tofauti inajidhihirisha. Kabla ya 'midude'

Hebu mcheki

Anavyong'ara

Baada ya 'midude' sasa........ Ebwana eee! Asaidiwe jamani!

4 Comments:

At 12:06 AM, Blogger boniphace said...

Wewe mwaipopo unadhani kulala segerea utatoka na sura yenye vipodozi? Huko hakuna make up mzee kwa hiyo siyo midude tu bali mandhari itunzwapo sura. Enewei nilipita kukusalimu

 
At 12:07 AM, Blogger boniphace said...

Wewe mwaipopo unadhani kulala segerea utatoka na sura yenye vipodozi? Huko hakuna make up mzee kwa hiyo siyo midude tu bali mandhari itunzwapo sura. Enewei nilipita kukusalimu

 
At 9:16 AM, Blogger abdallah said...

hey I was try to get a hold of you.. please send me your e-mail. thkx

 
At 3:11 AM, Blogger John Mwaipopo said...

abdallah you can get me at

johnmwaipopo@yahoo.com

your supposedly blog could not open

 

Post a Comment

<< Home