Thursday, March 05, 2009

Hapa kuna watu wangapi?
Tehe! Tehe! Nipe jibu

5 Comments:

At 2:12 PM, Blogger Bwaya said...

Mimi nimeshindwa kujua wako wangapi. Ila nadhani idadi inategemeana na mpangilio husika. Kwa sababu tunachoona kipo ubongoni na sio machoni.

 
At 6:18 AM, Blogger mitaa said...

watu wapo 3 hapo boss

 
At 10:32 AM, Blogger John Mwaipopo said...

bwaya kama kawaida yako una michango michanganyo. zako ni tungo za kufikirisha.

Mitaa nimekusoma.

Lengo la bungua bongo hii halikukamilika. hongereni kwa kujaribu. nilikoitoa hii picha ( bwaya unakujua)ilikuwa inabadililka badilika kwa hao watu kukatwa kuanzia kiunoni na sehemu hizo kujiunga na wengine na zile za wa kushoto kwenda kwa wa kulia vivyo hivyo.

asanteni!

 
At 4:46 AM, Blogger mwanaidi said...

mie nimeshindwa kujua wapo wangapi kwani wanachanganya sana na maswali yako ni yakufikirika haswa. so wewe unaona wapo wangapi na kwanini naomba ujibu ili nipate kuelewa

mwanakissy

 
At 1:29 AM, Blogger poker said...

PROMO DELIMA
poker online | Agen Domino | Agen Poker|Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | bandar qiu | Judi online terpercaya

Bonus yang kami sediakan :
* TO (Turn over) sebesar 0.3% yang akan di kami bagikan setiap hari senin
* Bonus referal sebesar 10%

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat.
Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: Facebook
Phone number_: +85595678845

 

Post a Comment

<< Home