Friday, December 07, 2007

Graduation

William Andinndilie ana kila sababu ya kufurahi baada ya kutunukiwa M.A. katika Geography tarehe 24/11/2007 kutoka Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, pahala ambako pia amepata mzigo wa kufundisha. Hapa nampa kampani wakati wa sherehe.

7 Comments:

At 9:25 AM, Blogger Egidio Ndabagoye said...

Hongera sana mdau.

 
At 6:47 AM, Blogger ITIFAKI MAKINI. said...

mzee hiyo safi sana,imetulia sana mtu wangu!piga shule na wewe unaweza ukahama TIA ukapiga mzigo huko UDSM.Ila komaa tu GPA iwe ya maana sio GPA-Chai.

 
At 1:18 PM, Blogger mwalyoyo said...

Sawa "Classmates" wangu. Mwakamaso hongera sana Kaka kwa kudaka nondo! Kumbe ulikuwa una-bundi? Nitakutafuta nikirudi Tanzania.

 
At 3:34 PM, Blogger Ignorant said...

Big up kijana... nilikua nae Ndanda huyu (1997-1999)

 
At 3:41 PM, Blogger Ignorant said...

Big up kijana... nilikua nae Ndanda huyu (1997-1999)


Kapongola

 
At 2:41 AM, Blogger John Mwaipopo said...

Ignorant asante kunitembelea. Huyu kijana aliwahama ndanda 1998 na kuja Malangali tulikomaliza nae 1999. Hapo vipi?

 
At 9:50 PM, Blogger BIO SLIM HERBAL said...

vimax Asli
vimax Asli
vimax Asli
vimax Asli
vimax Asli
vimax Asli
vimax Asli
vimax Asli
vimax Asli
vimax Asli
vimax Asli
vimax Asli
vimax Asli
vimax Asli
vimax Asli
vimax Asli
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada
vimax canada Asli
vimax canada Asli
vimax canada Asli
vimax canada Asli
vimax canada Asli

 

Post a Comment

<< Home