Tuesday, July 12, 2011

KIGODA CHA NYERERE: KINA KASORO



JE WEWE UNAIONA KAMA NINAVYOIONA MIMI. SOMA HAPA HABARI KAMILI

Labels:

4 Comments:

At 11:05 AM, Blogger Fadhy Mtanga said...

nimeshindwa kuiona hiyo kasoro....msaada tafadhali.

 
At 12:58 AM, Blogger John Mwaipopo said...

mguu mmoja umevalishwa raizoni

 
At 8:27 PM, Blogger Mcharia said...

Una akili wewe, una shilingi arobaini nikupe hamsini?.

Mguu mmoja wa nyuma umeongezewa ubao usio na rangi inayofanana na rangi ya hicho kiti.

 
At 12:19 AM, Blogger Bandar Taruhan said...

Artikel yang sangat menarik :D
http://clayton88.blogspot.com | http://informasiberitatop.blogspot.com | http://bit.ly/1sUU8dl | www.Agensbocasino.com | http://goo.gl/OraDLz | http://www.informasiberita.info

Kumpulan Berita Menarik
Berita Menarik
Artikel Aneh Unik
Berita Lucu
Artikel Misteri Dunia
Blog Dofollow
Tips Menarik

Prediksi Bola
Kumpulan Berita Terkini
BlogWalking
Info Travel
Jadwal Bola
Berita Unik
Kuliner
Tukar Link

Kumpulan Agen Casino Online
Situs Bola
Agen Tangkas
Agen Bola
Agen Casino
Agen Poker
Agen Togel
Bandar Bola

 

Post a Comment

<< Home