Thursday, June 30, 2011

DONDOSHA MKONOSWETA!!


Mafinga Iringa.


Mikoa ya Iringa na Mbeya inafanya kampeni kabambe ya kudongosha 'mkonosweta' kwa minajili ya kupunguza uwezekano wa maambukizi ya Ukimwi. Mbali na faida hii inayopigiwa chapuo na mikoa tajwa, je kuna faida zozote ya kuwa na mkonosweta?

Labels:

4 Comments:

At 12:21 PM, Blogger Fadhy Mtanga said...

aisee sijajua kuna kampeni kabambe ya kudondosha mkonosweta a.k.a lile jina lake lile. Nakumbuka zamani tukiwa shule watu walikuwa wanachekwa sana. Kuna wakati HP (head prefect) wetu alikuwa mkuda ile mbaya... Wananchi walipojua hajavua bado kono la sweta lake, wakawa wanamwandika ovyo kila mahali. Ikamlazimu kuacha unoko....

Najua sijajibu swali.....

 
At 1:43 AM, Blogger emu-three said...

'mkonosweta?'' nimajaribu kuwaza, ...ngoja niwaze zaidi...mkuu tupo pamoja...maana nashangaa kama kuna watu wanaishi bado na mkono sweta , watu wazima, mmmh, hivi mambo yanaendaje ukiwa...mmh, mbona haiji! Nawjaribu kuwaza tu mkuu!

 
At 9:03 AM, Blogger Swahili na Waswahili said...

hahhahah mkono SWETA!!!

 
At 12:24 AM, Blogger Situs Taruhan said...

Artikel yang sangat menarik :D
http://clayton88.blogspot.com | http://informasiberitatop.blogspot.com | http://bit.ly/1sUU8dl | www.Agensbocasino.com | http://goo.gl/OraDLz | http://www.informasiberita.info | http://goo.gl/RkuB4G | http://clayton88.blogspot.com | http://goo.gl/8rM20b | http://Bandarbola138.com | http://goo.gl/5dAkJO

Kumpulan Berita Menarik
Berita Menarik
Artikel Aneh Unik
Berita Lucu
Artikel Misteri Dunia
Blog Dofollow
Tips Menarik

Prediksi Bola
Kumpulan Berita Terkini
BlogWalking
Info Travel
Jadwal Bola
Berita Unik
Kuliner
Tukar Link

Kumpulan Agen Casino Online
Situs Bola
Agen Tangkas
Agen Bola
Agen Casino
Agen Poker
Agen Togel
Bandar Bola

 

Post a Comment

<< Home