Monday, June 16, 2008

Kiswahili katika maandishi ya Kiarabu

Niliwahi kusoma sehemu ambayao siikumbuki kuwa Kiswahili kilikuwa na maandishi yake lakini wajanja wa kikoloni walikiweka Kiswahili katika herufi za Kirumi na watawalo wa kwanza wa nchi zetu hizi hawakutaka kurejea katika herufi za awali. Hata hivyo hazikuwa za Kiarabu kama hizi. Waarabu nao walitaka kuchomekea maandishi ya Kiarabu kama katika picha hii niliyoifuma Bagamoyo kwenye makumbusho ya Kanisa Katoliki.


Je kuna yeyote anaweza kututafsiria baadhi ya sentensi hapo?

Labels:

1 Comments:

At 1:31 AM, Blogger poker said...

PROMO DELIMA
poker online | Agen Domino | Agen Poker|Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | bandar qiu | Judi online terpercaya

Bonus yang kami sediakan :
* TO (Turn over) sebesar 0.3% yang akan di kami bagikan setiap hari senin
* Bonus referal sebesar 10%

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat.
Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: Facebook
Phone number_: +85595678845

 

Post a Comment

<< Home