Wednesday, September 03, 2008

Malangali High School 1998 Leo tena nimepekua na kuikuta hii niliyopigwa mwaka 1998. Darasa lenyewe mie leo hoi. Nilikuwa nimekibwaga kitabu Petals of Blood cha gwiji Ngugi wa Thiong'o (kulia mezani) na badala yake nikazama kwenye fani niliyokuwa niikiizimia: Kuchora. Ukitaka tugombane leo niambia nichore hata Fido Digo.

Labels:

3 Comments:

At 10:20 AM, Blogger Heradius Paschal Apolinary said...

Sawa kabisa mr. Inapendeza sana blogu yako yangu ni www.heradiuspaschal.blogspot.com

 
At 8:21 AM, Blogger Bwaya said...

Kuchora? Napenda sana sanaa hiyo japo nilijikuta nikiipa kisogo. Niliko hakuhusiani sana na uwezo wangu wa kuchora.

Poor talent utilization? Bila shaka.

 
At 1:30 AM, Blogger poker said...

PROMO DELIMA
poker online | Agen Domino | Agen Poker|Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | bandar qiu | Judi online terpercaya

Bonus yang kami sediakan :
* TO (Turn over) sebesar 0.3% yang akan di kami bagikan setiap hari senin
* Bonus referal sebesar 10%

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat.
Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: Facebook
Phone number_: +85595678845

 

Post a Comment

<< Home